Máy kéo Ziehl Abegg SM200.23D 630KG, 1M/S
Mã sản phẩm: ZIBE SM20023D 630KG, 1M/S
630kg
1m/s
4.8 kW
320mm
CÓ SẴN TẠI
KHO
HÀNG HCM
Liên hệ để biết giá chiết khấu dành cho đại lý.
Mô tả chung
Tải trọng: 630kg
Tốc độ: 1m/s
Công suất: 4.8kw
Tải trọng trục: lên đến 2575 - 2850kg
Chiều rộng lắp đặt: 320 - 474 mm
Trọng lượng máy: 175 - 222kg
Đường kính puly: 320mm
Độ ồn dưới <50dB
Số sợi cáp và đường kính cáp: 4xØ8
Thông số kỹ thuật
Bản vẽ kích thước
Tài liệu CO/CQ
CÙNG DANH MỤC
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.40E 1000KG, 1.5M/S
Tải trọng: 1000kg
Tốc độ: 1.5m/s
Công suất: 12.1 kW
Pulley: 320mm
Liên hệ
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.40E 1000KG, 1M/S
Tải trọng: 1000kg
Tốc độ: 1m/s
Công suất: 7.5 kW
Pulley: 320mm
Liên hệ
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.30D 800KG, 1.5M/S
Tải trọng: 800kg
Tốc độ: 1.5m/s
Công suất: 9.6 kW
Pulley: 320mm
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.30D 800KG, 1M/S
Tải trọng: 800kg
Công suất: 6 kW
Pulley: 320mm
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.23D 630KG, 1.5M/S
Tải trọng: 630kg
Công suất: 7.6 kW
Pulley: 320mm
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.15D 480KG, 1.5M/S
Tải trọng: 480kg
Công suất: 5 kW
Pulley: 320mm
Máy kéo Ziehl Abegg SM200.15D 480KG, 1M/S
Tải trọng: 480kg
Công suất: 3.1 kW
Pulley: 320mm
Máy kéo Ziehl Abegg SM132.21450kg, 0.5M/S, 2kw
Tải trọng: 450kg
Tốc độ: 0.5m/s
Công suất: 2 kW
Pulley: 200mm